UW-25-220V Uni-D Solinoid valve 2/2 size 1
รายละเอียด:
UW-25-220V Uni-D Solinoid valve 2/2 size 1" ทองเหลือง Pressure 0-10 bar (kg/cm2)150psi ไฟ 220V ใช้กับ น้ำ ลม น้ำมัน ติดต่อ 0813739644 ID Line: pol14 และ http://siamporntepa555.lnwshop.com ส่งฟรีทั่วประเทศ
ภาพที่เกี่ยวข้อง
UW-25-220V Solinoid valve 1
*คลิกที่ภาพเพื่อดูภาพขนาดจริง
แท็ก(คำค้น): UW-25-220V Solinoid   Solinoid valve 1   Solinoid valveทองเห   Uni-d Solinoid valve   Solinoid valve10bar   Solinoid valve น้ำ